വരാപ്പുഴ അതിരൂപതയ്ക്ക് 6 നവ ഡീക്കന്മാര്‍

വരാപ്പുഴ അതിരൂപതയ്ക്ക് 6 പുതിയ ഡീക്കന്മാര്‍. എറണാകുളം സെന്റ്. ഫ്രാന്‍സിസ് അസ്സീസി കത്തീഡ്രലില്‍ വച്ച് ഡിസംബര്‍ 27 ന് വൈകുന്നേരം 4 മണിക്ക് നടന്ന ദിവ്യബലി മധ്യേ ആര്‍ച്ച്ബിഷപ്പ് ജോസഫ് കളത്തിപ്പറമ്പില്‍ മെത്രാപ്പോലീത്തായുടെ കൈവയ്പ്പ് ശുശ്രൂഷയിലൂടെ വരാപ്പുഴ അതിരൂപതയിലെ 6 സെമിനാരിക്കാര്‍ പൗരോഹിത്യത്തിന്റെ ഒന്നാം പദവിയായ ശുശ്രൂഷ പട്ടം സ്വീകരിച്ചു. 
ഡീക്കന്‍ കോളിന്‍ പുളിക്കല്‍, ഡീക്കന്‍ ചണശ്ശേരി സ്റ്റിനില്‍, ഡീക്കന്‍ നെല്ലിശ്ശേരി സിബിന്‍ ജോസി, ഡീക്കന്‍ ചമ്മനിക്കോടത്ത് സിനു സെബാസ്റ്റിന്‍, ഡീക്കന്‍ മുടവശ്ശേരി സുനില്‍, ഡീക്കന്‍ മുരിങ്ങണത്ത് ടോണി കര്‍വാലയോ എന്നിവരാണ് നവ ഡീക്കന്മാര്‍.
ഈ ഭൂമിയില്‍ എളിമയുടെയും സേവനത്തിന്റെയും മാതൃകയായി കടന്നു വന്ന കര്‍ത്താവീശോയെ അനുകരിച്ച് ജീവിച്ച് ദൈവത്തെയും ദൈവജനത്തെയും സേവിക്കുവാനുള്ള വലിയ ഉത്തരവാദിത്വമാണ് ശുശ്രൂഷാപട്ടം ഭരമേല്പിക്കുന്നത് എന്ന് ആര്‍ച്ച്ബിഷപ്പ് വചനസന്ദേശത്തില്‍ പറഞ്ഞു. നിരവധി വൈദികരും സന്യസ്തരും ദൈവജനവും ശുശ്രൂഷാപട്ട തിരുക്കര്‍മ്മങ്ങളില്‍ പങ്കെടുത്തു.